CFD jerin kofin cike da jelly launi biyu ko uku da cikawar pudding da injin rufewa

Takaitaccen Bayani:

* Iyakar aikace-aikacen samfur: Wannan injin ya dace da cikawa da hatimin jelly mai launi biyu ko uku da pudding.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyon Samfura

Bayanin Samfura

* Bayanin kayan aiki da tsarin duka na'ura:

① Firam ɗin yana ɗaukar SUS304 # bakin karfe murabba'in bututu waldi;

② An yi ɓangaren tuntuɓar kayan da 304 # bakin karfe;

③ An tsara ma'ajin sarrafawa da ɓangaren cikawa daban, yin tsaftacewa mafi dacewa;

* Tsarin aiki:Ciyarwar kofi ta atomatik → ƙara naman 'ya'yan itace → cikawa mai ƙididdigewa I → daskare → cikawa na ƙididdigewa II → fim ɗin cirewa → gano ido na lantarki → rufewa I → gyaran ido na lantarki → hatimi II → shearshewa → tattara fim ɗin sharar gida → Samfurin tsaftacewa → fitar da kofin, gabaɗayan tsari yana da cikakken sarrafa kansa.

Siffofin samfur

Samfura

CFDS-4

CFDS-6

Saukewa: CFDS-12

Yawan samarwa

3600-4000 kofuna/H

5500-6000 kofuna/H

10000-12000 kofuna/H

Cika Girma

30-120 ml

20-100 ml

20-100 ml

Ƙarfin Na'ura

3-lokaci 4-layi / 380V/50/Hz

Amfani da iska

0.7-0.8 m³/min 0.5-0.7Mpa

Girman Injin 11000x1000x1800mm (L x W x H) 11000x1000x1800mm (L x W x H) 11000x1000x1800mm (L x W x H)

*Wannan injin sanye take da na'urar daskarewa cikin sauri, wacce za'a iya cikawa, sanyaya da ci gaba da samarwa.
*Muna iya ƙirƙira sabbin samfura bisa ga bukatun masu amfani.

Amfaninmu

1. Muna da namu ma'aikata, samar da ƙwararrun tsarin samar da kayan aiki daga samar da kayan aiki, masana'antu zuwa tallace-tallace, kuma suna da ƙwararrun R & D da QC tawagar.Kullum muna ci gaba da sabunta kanmu tare da yanayin kasuwa.Muna shirye mu gabatar da sabbin fasahohi da ayyuka don biyan buƙatun kasuwa.
2. Muna da ƙungiya mai ƙarfi wanda koyaushe ke ba abokan ciniki sabis na zuciya ɗaya.
3. Kyakkyawan inganci: Kyakkyawan inganci za a iya tabbatar da shi, wanda zai taimaka maka kula da kasuwa mai kyau.

FAQ

1. Menene farashin wannan na'urar?
Ya dogara da buƙatun fasaha na kamfanin ku don kayan aiki, kamar yin amfani da samfuran gida ko na waje don kayan haɗi masu alaƙa, da ko wasu na'urori ko layin samarwa suna buƙatar daidaitawa.Za mu yi ingantattun tsare-tsare da ambato dangane da bayanin samfur da buƙatun fasaha da kuka bayar.
2.Yaya tsawon lokacin bayarwa kusan?
Lokacin isarwa don na'ura ɗaya gabaɗaya kwanaki 40 ne, yayin da manyan layukan samarwa suna buƙatar kwanaki 90 ko fiye;Kwanan kuɗin bayarwa ya dogara ne akan tabbatar da odar ta bangarorin biyu da ranar da muka karɓi ajiya don samfuran ku da kayan aikin ku.Idan kamfanin ku yana buƙatar mu isar da ƴan kwanaki gaba, za mu yi iya ƙoƙarinmu don biyan bukatun ku kuma mu kammala isar da wuri da wuri.
3. Hanyar biyan kuɗi?
Takamammen hanyar aika kuɗi za a amince da su daga bangarorin biyu.40% ajiya, 60% biyan kuɗi.


  • Na baya:
  • Na gaba: