CHGD-85S A tsaye nau'in jakar kayan da aka riga aka yi da shi nau'in jakar marufi mara daidaituwa.

Takaitaccen Bayani:

* Iyakar aikace-aikacen samfur:

Nau'in Liquid: soya miya, shinkafa vinegar, ruwan 'ya'yan itace, abubuwan sha enzymes, abubuwan sha masu haɗaka, da sauransu.

Nau'in miya: miya tumatur, miya ta chili, manna wake, da sauransu.

Manna: shamfu, cream kula gashi, fuska mask cream, manna tare da high danko, da dai sauransu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyon Samfura

Bayanin Samfura

* Bayanin kayan aiki da tsarin duka na'ura:

① Na'urar tana ɗaukar siginar bakin 304 #, kuma ana sarrafa firam ɗin ƙarfe na carbon da wasu na'urorin haɗi tare da yadudduka na maganin acid da anti-corrosion;

② Ramin jeri na jaka ya dace kuma mai sauƙi, sanye take da na'urar matsi ta atomatik;

③ Yana iya daidaita girman jakar da hannu kuma a sanye shi da tsarin ciyarwa daban-daban, yana samun ayyuka da yawa don na'ura ɗaya;

④ Tsarin marufi na jaka guda biyu yana tabbatar da saurin tattarawa da sauri da ma'auni mai mahimmanci, ta amfani da kayan haɗi masu inganci don kula da kwanciyar hankali na na'ura;

⑤ Babban digiri na aiki da kai, aiki mai sauƙi, da ingantaccen aikin watsawa na inji;

⑥ Yana za a iya sanye take da daban-daban coding, spraying, shaye, naushi, fitarwa da kuma isar da tsarin.

* Tsarin aiki:Sanya jakar hannu da hannu → tsotsa jaka → codeing → buɗe jakar → cikawa → daidaita buɗaɗɗen jaka → Sealing → Punch da yanke sifofin da ba daidai ba → Kammala kayan da ke faɗowa kan mai ɗaukar kaya, Cikakken sarrafa kansa na gabaɗayan tsari.

Siffofin samfur

Samfura Saukewa: CHGD-85S
Nau'in buhun buhu Jakar hatimin gefe guda huɗu, Jakar hatimin gefe guda uku
Yawan samarwa 40-70 jaka/min
Cika Girma 20-100 g
Ƙarfin Na'ura 3-lokaci 4-layi / 380V/50/Hz
Amfani da iska 0.7 m³/min 0.65-0.7Mpa
Girman Injin 2930x1440x2100mm (L x W x H)

*Muna iya ƙirƙira sabbin samfura bisa ga bukatun masu amfani.

Me ya sa kuka zabe mu

1. Game da farashin.Farashin ne negotiable.Ana iya canza shi gwargwadon yawan ku.
2. Game da kayan aiki.Dukkanin kayan aikin mu an yi musu walda da kayan bakin karfe 304 #.
3. Game da adadin tsari: Za mu iya daidaita shi bisa ga bukatun ku.
4. Game da musanya.Da fatan za a yi mini imel ko ku yi magana da ni a lokacin da kuka dace.
5. Babban inganci.Yi amfani da kayan aiki masu inganci, kafa tsarin kula da inganci, kuma suna da ma'aikatan da ke da alhakin kowane tsari na samarwa.
6. Muna samar da mafi kyawun sabis saboda muna da ƙungiyar tallace-tallacen da suka riga sun yi aiki a gare ku.
7. Ƙwararrun sabis na kan layi za su amsa kowane imel ko saƙonni a cikin sa'o'i 24.
8. Menene hanyar biyan ku?
Muna karɓar T / T (40% ajiya da 60% cire biyan kuɗi).

FAQ

1. Menene farashin wannan na'urar?
Ya dogara da buƙatun fasaha na kamfanin ku don kayan aiki, kamar yin amfani da samfuran gida ko na waje don kayan haɗi masu alaƙa, da ko wasu na'urori ko layin samarwa suna buƙatar daidaitawa.Za mu yi ingantattun tsare-tsare da ambato dangane da bayanin samfur da buƙatun fasaha da kuka bayar.
2.Yaya tsawon lokacin bayarwa kusan?
Lokacin isarwa don na'ura ɗaya gabaɗaya kwanaki 40 ne, yayin da manyan layukan samarwa suna buƙatar kwanaki 90 ko fiye;Kwanan kuɗin bayarwa ya dogara ne akan tabbatar da odar ta bangarorin biyu da ranar da muka karɓi ajiya don samfuran ku da kayan aikin ku.Idan kamfanin ku yana buƙatar mu isar da ƴan kwanaki gaba, za mu yi iya ƙoƙarinmu don biyan bukatun ku kuma mu kammala isar da wuri da wuri.
3. Hanyar biyan kuɗi?
Takamammen hanyar aika kuɗi za a amince da su daga bangarorin biyu.40% ajiya, 60% biyan kuɗi.


  • Na baya:
  • Na gaba: