CHXG-4C cika jakar tallafi da kai don ruwan ma'adinai da abin sha

Takaitaccen Bayani:

* Iyakar aikace-aikacen samfur: Wannan injin ya dace da cikawa da murfi na kowane nau'in jakunkuna masu laushi masu laushi tare da bututun tsotsa, kamar ruwan ma'adinai, ruwa mai wadatar hydrogen, ruwan kyau, da sauransu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyon Samfura

Bayanin Samfura

Bayanin kayan aiki da tsarin duka na'ura:
① An gina firam ɗin tare da bututun murabba'in welded na SUS304 # bakin karfe.

② Abubuwan tuntuɓar kayan aikin an yi su da 304 # bakin karfe.

③ An tsara majalisar kulawa da sassa masu cikawa daban don ƙarin tsaftacewa mai dacewa.

④ Ana yin diski mai jujjuya da ƙarfe na aluminum kuma an rufe shi da ƙarfe mara nauyi.

⑤ An sanye shi da tsarin tsaftacewa na CIP wanda ke amfani da hanyar fara sarrafa maɓalli guda ɗaya, lokacin tsaftacewa yana daidaitawa ta mai amfani kuma an kammala shi da sauti da haske.Yana iya tsaftace bangon ciki na kwandon kayan, bawul mai cikawa, bututun mai cikawa, da cika jikin famfo.

* Tsarin aiki:ciyarwa ta atomatik → Jakar atomatik ganowa kyauta → Jakar hannu rataye → Cika ƙididdiga ta atomatik → Cika nitrogen ta atomatik (busawa) Ƙarfin maganadisu na dindindin don sarrafa juzu'i) → jakunkuna ta atomatik → jigilar layi ɗaya.Sai dai don rataye jakar hannu, tsarin duka yana da cikakken iko ta atomatik.

Siffofin samfur

Samfura Saukewa: CHXG-4C
Yawan samarwa 2800-3600 jaka/H
Cika Girma 250-550 ml
Ƙarfin Na'ura 3-lokaci 4-layi / 380V/50/Hz
Amfani da iska 0.7m³/min 0.5-0.8Mpa
Girman Injin 3330 x 2900 x 2350mm (L x W x H)

* Mai ba da murfi ta atomatik da isar da samfuran da aka gama kayan aikin zaɓi ne don abokan ciniki.Abokan ciniki na iya siya bisa ga ainihin buƙatar samarwa don cimma ƙarin samarwa ta atomatik da ingantaccen aiki.
*Muna iya ƙirƙira sabbin samfura bisa ga bukatun masu amfani.

FAQ

Menene kudin wannan kayan aikin?
Farashin zai dogara ne akan buƙatun fasaha na kamfanin ku don kayan aiki, kamar ko kun fi son amfani da samfuran gida ko na waje don kayan haɗi masu alaƙa da ko wasu na'urori ko layin samarwa suna buƙatar daidaitawa.Za mu samar da ingantattun tsare-tsare da zance dangane da bayanan samfur da buƙatun fasaha da kuka bayar.

Menene kiyasin lokacin bayarwa?
Lokacin isar da na'ura ɗaya yawanci yana kusa da kwanaki 40, yayin da manyan layukan samarwa na iya buƙatar kwanaki 90 ko fiye.Ranar isarwa za ta dogara ne akan tabbatar da odar juna da karɓar ajiya don samfuran ku da kayan aikin ku.Idan kamfanin ku yana buƙatar bayarwa a baya, za mu yi iya ƙoƙarinmu don karɓar buƙatarku kuma mu isar da kayan aiki da wuri-wuri.

Menene zaɓuɓɓukan biyan kuɗi?
Za a amince da takamaiman hanyar aika kuɗi daga bangarorin biyu.Ana buƙatar ajiya na 40%, tare da ragowar kashi 60% na biyan kuɗin da aka samu lokacin ɗauka.


  • Na baya:
  • Na gaba: